rosewoodhotelgroup.com

#894A613E · Lubos na Ligtas
100 / 100
AlphaExpose · rosewoodhotelgroup.com — Card ng ulat
Poland 23.219.79.92 May HTTPS 13.1 taon Cloudflare, Inc. Na-update

Rosewood Hotel Group Trust Audit – rosewoodhotelgroup.com

Ang rosewoodhotelgroup.com ay para sa Rosewood Hotel Group, isang kilalang luxury hospitality brand na may hotels at resorts. Long domain age, active HTTPS, at DigiCert certificate ang mga pangunahing signal na tugma sa isang legit na corporate web presence.

Technical na Impormasyon

IP Address
23.219.79.92
Lokasyon ng Server
Poland
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
DigiCert Global G3 TLS ECC SHA384 2020 CA1
Valid Hanggang
2027-01-31

Registrar

Registrar
Cloudflare, Inc.
Nirehistro Noong
2013-04-12
Mag-eexpire
2027-04-12
Edad ng Domain
13.1 taon

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa rosewoodhotelgroup.com ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa Poland, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa rosewoodhotelgroup.com ay nagtapos sa: OK.

Registration history

rosewoodhotelgroup.com ay umiral nang halos 13.1 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa rosewoodhotelgroup.com ay pinoproseso sa servers na nasa Poland.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng rosewoodhotelgroup.com (edad 13.1 taon, SSL OK, registrar Cloudflare, Inc., bansa Poland) ay karaniwang nasa "very_safe" category.

Verdict

Trust score: 100/100very_safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Mga Madalas Itanong

Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng rosewoodhotelgroup.com?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang rosewoodhotelgroup.com?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa rosewoodhotelgroup.com.
Phishing website ba ang rosewoodhotelgroup.com?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa rosewoodhotelgroup.com?
Para sa rosewoodhotelgroup.com, tinitingnan namin: edad 13.1 taon, SSL OK, registrar Cloudflare, Inc. at hosting sa Poland.

Mga Plus

  • Available na pampublikong RDAP record
  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records

Mga Babala

  • Mas bata sa 12 buwan ang domain
  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance
  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →